| Thông số | Chi tiết |
| Thương hiệu | ASUS |
| Chipset | NVIDIA® GeForce RTX™ 4060 |
| Bộ nhớ | 8GB |
| Loại bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus | 128-bit |
| Tốc độ xung nhịp | Chế độ OC: 2535 MHz, Chế độ mặc định: 2505 MHz (Boost) |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a |
| Kích thước | 227.2 x 123.24 x 49.6 mm |
| Công suất | 550W |
| Giao tiếp PCI | PCI Express 4.0 |
| Tản nhiệt | Hệ thống tản nhiệt kép |
| Nguồn đầu vào | 1x Cáp 8 chân PCIe |
PCTH Card màn hình ASUS Dual RTX 4060 White OC Edition 8GB GDDR6 (DUAL-RTX4060-O8G-WHITE)
8.690.000 ₫
9.690.000 ₫
Tiết kiệm 1.000.000 ₫
ĐẶT MUA NGAY
Giao hàng tận nơi nhanh chóng
YÊN TÂM MUA HÀNG
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Lỗi 1 đổi 1 ngay lập tức.
Hỗ trợ trả góp - Thủ tục nhanh gọn.
×
CÔNG TY TÀI CHÍNH
Duyệt hồ sơ qua điện thoại
Chọn số tháng trả góp:
| Công ty |
HDSAISON
Tài chính tiêu dùng
|
| Giá sản phẩm | Đang lấy giá... |
| Giá mua trả góp | ... |
| Trả trước |
...
|
| Lãi suất thực | ... |
| Giấy tờ cần có | CMND + Bằng lái / Hộ khẩu |
| Góp mỗi tháng | ... |
| Tổng tiền phải trả | ... |
| Chênh lệch | ... |
|
ĐẶT MUA Duyệt qua điện thoại |
|


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.