| Thông số | Chi tiết |
| Thương hiệu | ASUS |
| Chipset | NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 |
| Bộ nhớ | 12GB |
| Loại bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus | 192-bit |
| Tốc độ xung nhịp | (Chưa có thông tin) |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.1, 3 x DisplayPort 1.4a |
| Kích thước | 20 x 12.3 x 3.8 cm |
| Công suất | 650W (PSU đề nghị) |
| Giao tiếp PCI | PCI Express 4.0 |
| Tản nhiệt | Hệ thống tản nhiệt kép Axial-tech 2.0 |
PCTH Card màn hình ASUS DUAL RTX 3060 12GB 2 Fan V2 (DUAL-RTX 3060-12GB-V2)
7.690.000 ₫
8.690.000 ₫
Tiết kiệm 1.000.000 ₫
ĐẶT MUA NGAY
Giao hàng tận nơi nhanh chóng
YÊN TÂM MUA HÀNG
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Lỗi 1 đổi 1 ngay lập tức.
Hỗ trợ trả góp - Thủ tục nhanh gọn.
×
CÔNG TY TÀI CHÍNH
Duyệt hồ sơ qua điện thoại
Chọn số tháng trả góp:
| Công ty |
HDSAISON
Tài chính tiêu dùng
|
| Giá sản phẩm | Đang lấy giá... |
| Giá mua trả góp | ... |
| Trả trước |
...
|
| Lãi suất thực | ... |
| Giấy tờ cần có | CMND + Bằng lái / Hộ khẩu |
| Góp mỗi tháng | ... |
| Tổng tiền phải trả | ... |
| Chênh lệch | ... |
|
ĐẶT MUA Duyệt qua điện thoại |
|


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.