| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | DUAL-RTX4070S-O12G-WHITE |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 4070 SUPER |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 |
| OpenGL | OpenGL® 4.6 |
| Bộ nhớ | 12GB GDDR6X |
| Xung nhân | OC: 2550 MHz (Xung Boost)
Mặc định: 2520 MHz (Xung Boost) |
| Lõi CUDA | 7168 |
| Tốc độ bộ nhớ | 21 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | 192-bit |
| Độ phân giải tối đa | 7680 x 4320 |
| Giao diện | 1 x HDMI 2.1a
3 x DisplayPort 1.4a |
| Hỗ trợ HDCP | 2.3 |
| Hỗ trợ hiển thị tối đa | 4 |
| Hỗ trợ NVlink/ Crossfire | Không |
| Kích thước | 267.01 x 133.94 x 51.13 mm (10.51 x 5.27 x 2.01 inch) |
| PSU khuyến cáo | 750W |
| Kết nối nguồn | 1 x 16-pin |
| Khe cắm | 2.56 khe cắm |
PCTH Card màn hình ASUS Dual RTX 4070 Super White OC Edition 12GB GDDR6X (DUAL-RTX4070S-O12G-WHITE)
18.990.000 ₫
19.990.000 ₫
Tiết kiệm 1.000.000 ₫
ĐẶT MUA NGAY
Giao hàng tận nơi nhanh chóng
YÊN TÂM MUA HÀNG
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Lỗi 1 đổi 1 ngay lập tức.
Hỗ trợ trả góp - Thủ tục nhanh gọn.
×
CÔNG TY TÀI CHÍNH
Duyệt hồ sơ qua điện thoại
Chọn số tháng trả góp:
| Công ty |
HDSAISON
Tài chính tiêu dùng
|
| Giá sản phẩm | Đang lấy giá... |
| Giá mua trả góp | ... |
| Trả trước |
...
|
| Lãi suất thực | ... |
| Giấy tờ cần có | CMND + Bằng lái / Hộ khẩu |
| Góp mỗi tháng | ... |
| Tổng tiền phải trả | ... |
| Chênh lệch | ... |
|
ĐẶT MUA Duyệt qua điện thoại |
|


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.