| Model | PRIME-RTX5060-O8G |
| Graphic Engine | NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 |
| AI Performance | 630 TOPs |
| Bus Standard | PCI Express 5.0 |
| OpenGL | OpenGL® 4.6 |
| Video Memory | 8GB GDDR7 |
| Engine Clock | OC mode: 2595MHz / Default mode: 2565MHz (Boost Clock) |
| CUDA Core | 3840 |
| Memory Speed | 28 Gbps |
| Memory Interface | 128-bit |
| Resolution | 7680 x 4320 |
| Interface | 1 x HDMI 2.1b, 3 x DisplayPort 2.1b |
| HDCP Support | Yes (2.3) |
| Maximum Display Support | 4 |
| NVLink / Crossfire Support | No |
| Accessories | 1 x Speedsetup Manual, 1 x Thank You Card |
| Software | ASUS GPU Tweak III, MuseTree, GeForce Game Ready Driver, Studio Driver |
| Dimensions | 268.3 x 120 x 50 mm (10.56 x 4.72 x 1.97 inches) |
| Recommended PSU | 550W |
| Power Connectors | 1 x 8-pin |
| Slot | 2.5 Slot |
| SFF Ready | Compatible |
PCTH Card màn hình ASUS PRIME GeForce RTX™ 5060 8GB GDDR7 OC Edition
9.900.000 ₫
10.900.000 ₫
Tiết kiệm 1.000.000 ₫
ĐẶT MUA NGAY
Giao hàng tận nơi nhanh chóng
YÊN TÂM MUA HÀNG
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Lỗi 1 đổi 1 ngay lập tức.
Hỗ trợ trả góp - Thủ tục nhanh gọn.
×
CÔNG TY TÀI CHÍNH
Duyệt hồ sơ qua điện thoại
Chọn số tháng trả góp:
| Công ty |
HDSAISON
Tài chính tiêu dùng
|
| Giá sản phẩm | Đang lấy giá... |
| Giá mua trả góp | ... |
| Trả trước |
...
|
| Lãi suất thực | ... |
| Giấy tờ cần có | CMND + Bằng lái / Hộ khẩu |
| Góp mỗi tháng | ... |
| Tổng tiền phải trả | ... |
| Chênh lệch | ... |
|
ĐẶT MUA Duyệt qua điện thoại |
|


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.