| gine đồ họa: | GeForce RTX 3070Ti |
| Bộ nhớ: | 8GB GDDR6X |
| CUDA: | 6144 |
| Giao diện bộ nhớ: | 256 bit |
| Kết nối: | DisplayPort 1.4a *3, HDMI 2.1 *2 |
| PSU đề nghị: | 750W |
| Đầu nguồn phụ: | 3x 8-pin |
Duyệt hồ sơ qua điện thoại
| Công ty |
HDSAISON
Tài chính tiêu dùng
|
| Giá sản phẩm | Đang lấy giá... |
| Giá mua trả góp | ... |
| Trả trước |
...
|
| Lãi suất thực | ... |
| Giấy tờ cần có | CMND + Bằng lái / Hộ khẩu |
| Góp mỗi tháng | ... |
| Tổng tiền phải trả | ... |
| Chênh lệch | ... |
|
ĐẶT MUA Duyệt qua điện thoại |
|
| gine đồ họa: | GeForce RTX 3070Ti |
| Bộ nhớ: | 8GB GDDR6X |
| CUDA: | 6144 |
| Giao diện bộ nhớ: | 256 bit |
| Kết nối: | DisplayPort 1.4a *3, HDMI 2.1 *2 |
| PSU đề nghị: | 750W |
| Đầu nguồn phụ: | 3x 8-pin |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.