Thông số kỹ thuật
| Model sản phẩm | Colorful GeForce RTX 4060 DUO 8GB V3 |
| Dòng chip | GeForce® RTX 4060 |
| Series | Chiến Ax / DUO Series |
| GPU | AD106 |
| Số nhân CUDA | 3072 |
| Xung nhịp | Base: 1830MHz; Boost: 2460MHz |
| Tốc độ bộ nhớ | 17Gbps |
| Dung lượng VRAM | 8GB |
| Loại bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus bộ nhớ | 128-bit |
| Băng thông | 272GB/s |
| Cổng nguồn | 8-pin |
| Thiết kế cấp điện | 4+1 phase |
| Công suất tiêu thụ (TDP) | 120W |
| Cổng xuất hình | 3 x DisplayPort 1.4a, 1 x HDMI 2.1 |
| Loại quạt | 2 x 90mm fan |
| Số lượng và kích thước ống đồng | 2 x Φ6mm |
| Quạt tự dừng thông minh | Có |
| PSU đề xuất | 450W trở lên |
| DirectX / OpenGL | DirectX 12 Ultimate / OpenGL 4.6 |
| Công nghệ hỗ trợ | NVIDIA DLSS 3, G-SYNC, 3rd Gen Ray Tracing |
| Kiểu dáng | 2-slot |
| Kích thước | 235.4 x 119.8 x 40.1 mm |
| Trọng lượng | 0.81 kg (net weight) |
| Phụ kiện đi kèm | Hướng dẫn sử dụng, Thẻ bảo hành |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.