| Thông số | Chi tiết |
| Thương hiệu | Colorful |
| Chipset |
GeForce RTX 3060
|
| Bộ nhớ | 12GB |
| Loại bộ nhớ | GDDR6 |
| Băng thông bộ nhớ | 360GB/s |
| Bus | 192-bit |
| Tốc độ xung nhịp |
Cơ sở: 1320Mhz, Tăng tốc: 1777Mhz, OC: 1822Mhz
|
| Cổng kết nối |
1 cổng HDMI, 3 cổng DisplayPort
|
| Kích thước |
310 * 131,5 * 56mm
|
| Công suất đề nghị | 550W |
| TDP | 200W |
| Giao tiếp PCI |
PCI Express 4.0
|
| Tản nhiệt | 3 Fan + 4 Heat Pipes (2 x Φ6 + 2 x Φ8) |
| Nguồn đầu vào | 2 x 8-pin |
| Tính năng khác |
Hỗ trợ Ray Tracing, DLSS, NVIDIA G-SYNC, Auto Stop Technology, DirectX 12 Ultimate, OpenGL 4.6
|
PCTH Card màn hình Colorful iGame RTX 3060 Ultra White OC 12GB L-V 3 Fan
8.190.000 ₫
9.190.000 ₫
Tiết kiệm 1.000.000 ₫
ĐẶT MUA NGAY
Giao hàng tận nơi nhanh chóng
YÊN TÂM MUA HÀNG
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Lỗi 1 đổi 1 ngay lập tức.
Hỗ trợ trả góp - Thủ tục nhanh gọn.
×
CÔNG TY TÀI CHÍNH
Duyệt hồ sơ qua điện thoại
Chọn số tháng trả góp:
| Công ty |
HDSAISON
Tài chính tiêu dùng
|
| Giá sản phẩm | Đang lấy giá... |
| Giá mua trả góp | ... |
| Trả trước |
...
|
| Lãi suất thực | ... |
| Giấy tờ cần có | CMND + Bằng lái / Hộ khẩu |
| Góp mỗi tháng | ... |
| Tổng tiền phải trả | ... |
| Chênh lệch | ... |
|
ĐẶT MUA Duyệt qua điện thoại |
|


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.